HALNMASHAUKI YA MANISFAA YA DUDUMA

OSSO
DODOMA

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Dodoma Ndugu Godwin
Kunambi anapenda kuwajulisha wakazi wote wa Manispaa ya Dodoma na
wananchi kwa ujumla kuwa, hivi karibuni kumeibuka kundi la matapeli
wanaojitambulisha kwa simu za mkononi kuwa ni watumishi wa Manispaa
huku wakitumia vyeo mbalimbali, ikiwemo cheo cha Afisa Mtendaji wa Kata
na kuwatapeli wananchi fedha kwa maelekezo kuwa, wanatakiwa kulipia
kodi za viwanja na majengo kupitia miamala ya simu.

Matapeli hao wamekuwa wakiwatajia wananchi gharama ya kodi hizo kuwa
ni kati ya shilingi 20,000 na 25,000 huku wakiwataka kutuma sehemu ya
fedha hizo kwa njia ya simu na kuwaelekeza kuwa, kiasi kilichobaki
muhusika  akiwasilishe katika Ofisi za Kata husika katika siku
watakayokubaliana.

Halmshauri ya Manispaa ya Dodoma inalaani vikali vitendo hivyo na
inawataka watu hao kuacha mara moja kwani wanachafua sifa na uhusiano
mzuri uliopo baina ya wananchi na watumishi wake hususan watendaji wa
Kata, na Halmashauri kwa ujumla.

Halmashauri inafuatilia vitendo hivi kwa karibu na haitosita kuchukua hatua
kali za kisheria kwa yeyote atakayebainika kuhusika kwa namna yeyote ile
katika vitendo hivyo. Aidha, Mkurugenzi wa Manispaa anawaomba wakazi
na wananchi wote kufika na kutoa taarifa ya vitendo vya aina hiyo katika
Ofisi za Mtendaji wa Kata husika, Ofisi kuu za Manispaa zilizopo katika Kata
ya Viwandani, au katika kituo cha polisi kilichopo karibu.
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